| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| Điện áp đầu vào | 100-240VAC |
| Nhiệt độ màu | Trắng mát 6000K |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 giờ |