| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Tên sản phẩm | Tuyến cáp chống nước bằng đồng thau kim loại IP68 chống cháy nổ |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~+100 độ |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Đường kính cáp thích hợp | 10-14mm |
| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Tên sản phẩm | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Kích cỡ | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| Tên sản phẩm | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su/Thép không gỉ |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Kích cỡ | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| Tên sản phẩm Ống luồn dây điện linh hoạt chống cháy nổ Chất liệu Thép không gỉ Xếp hạng IP IP66 L | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -30 - 40 |
| Điện áp | 220V/380V |
| Tên | tuyến cáp chống nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IICT4 Gb |
| Vật liệu | SS304, mạ đồng niken, đồng, thép carbon có sẵn. |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Chủ đề | G,NPT;METRIC |