| Tên sản phẩm | Hộp nối chống cháy nổ |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Kích thước chủ đề | G1/2", G3/4", G1", G1 1/4,G1 |
| Dấu cũ | Iib, Iic |
| Tên | Hộp nối cáp chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | EXdIIC T6 Gb; |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Chủ đề | G Chủ đề |
| Giao diện hộp | 2 chiều, 3 chiều, 4 chiều, 5 chiều |
| Tên | Hộp nối chống cháy nổ GRP WF1 IP65 Vỏ nhôm đúc |
|---|---|
| Nhà ở | đúc nhôm |
| ngoại thất | thép không gỉ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Lớp chống cháy nổ | WF1 |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên sản phẩm | Hộp nối chống cháy nổ |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Kích thước chủ đề | G1/2", G3/4", G1", G1 1/4,G1 |
| Dấu cũ | Iib, Iic |
| Tên sản phẩm | Hộp phân phối chống nổ |
|---|---|
| Điện áp | 200VAC-400VAC |
| Vật liệu | Nhôm |
| Lớp chống cháy nổ | Ex D Iib T4 GB/Ex Td A21 IP65 T130oC |
| Cấp độ bảo vệ | IP54/65 |
| Tên sản phẩm Ống luồn dây điện linh hoạt chống cháy nổ Chất liệu Thép không gỉ Xếp hạng IP IP66 L | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -30 - 40 |
| Điện áp | 220V/380V |
| Tên sản phẩm | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Kích cỡ | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |