| Tên | quạt hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| biến động | 110V/220V/380V |
| Tùy chỉnh | Màu sắc/khối lượng không khí có sẵn |
| Loại dòng điện | AC |
| gắn kết | 4 loại |
| Tên | Quạt hướng trục chống cháy nổ bằng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Lưỡi dao | CÁNH QUẠT NHÔM ĐÚC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| chi tiết đóng gói | Thùng hoặc Pallet |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Số mô hình | YWF |