| Tên | Công tắc xoay chống ăn mòn và chống cháy nổ |
|---|---|
| Vật liệu | GRP |
| Điện áp hoạt động | 220V/380V |
| Dấu cũ | Exde IICT6 |
| Sự bảo vệ | IP65 |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V110V/24V |
| Kiểu | 16A;32A |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | Quạt công nghiệp chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| vật chất | Hợp kim nhôm đúc |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |