| Tên | Máy thông gió chống nổ di động |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IIBT4 Gb |
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt chống cháy nổ loại đứng |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt Thông Gió Di Động |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Màu sắc | tùy chỉnh có sẵn |
| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt công nghiệp chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| vật chất | Hợp kim nhôm đúc |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Tên | quạt hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| biến động | 110V/220V/380V |
| Tùy chỉnh | Màu sắc/khối lượng không khí có sẵn |
| Loại dòng điện | AC |
| gắn kết | 4 loại |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |