| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIC T4 Gb;Ex tb IIIC T130°C Db |
| Màu sắc | Đỏ, Hổ phách (Vàng), Xanh lục, Xanh lam (Có sẵn tùy chỉnh) |
| Âm thanh | tùy chỉnh có sẵn |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Tên | Đèn cảnh báo chống cháy nổ nhiều lớp Đèn tín hiệu âm thanh |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn báo động LED chống cháy nổ, cảnh báo cường độ cao nhấp nháy, AC220V/DC24V, Tín hiệu an toàn công |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T4 Gb / Ex tb IIIC T130oC Db. |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam, Hổ phách (Vàng) |
| Âm thanh | tùy chỉnh có sẵn |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exdb IIC T6 Gb;Extb IIIC T80oC Db |
| Âm lượng | 90dB |
| Điện áp | 24V/36V/110V/220V/380V |
| Màu sắc | Đỏ, Bule, Vàng, Xanh, Trắng |
| Tên | Đèn cảnh báo cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh nhấp nháy chống cháy nổ nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu | Ex db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| âm thanh | ≥90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Điện áp | 220V/110V/24V/36V/380V |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| cân nặng | 1Kg/2kg/3kg |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |