| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Chất liệu bìa | kính cường lực |
| Nguồn sáng | LED siêu sáng |
| Màu sắc có sẵn | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Tần số flash | 150 lần/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC~50oC |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sáng | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Dấu cũ | Ví dụ db IIC T4 Gb,Ex db IIIC T80oC Db |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Tên | Đèn cảnh báo cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh nhấp nháy chống cháy nổ nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu | Ex db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| âm thanh | ≥90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Điện áp | 220V/110V/24V/36V/380V |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |