| Tên | Bảng điều khiển hộp phân phối chống cháy nổ IP65 Chống ăn mòn |
|---|---|
| Vật liệu | Chết nhôm đúc |
| Tính năng | Chống ăn mòn |
| chi tiết đóng gói | Thùng hoặc Pallet |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | Công tắc xoay chống ăn mòn và chống cháy nổ |
|---|---|
| Vật liệu | GRP |
| Điện áp hoạt động | 220V/380V |
| Dấu cũ | Exde IICT6 |
| Sự bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Hộp phân phối chống nổ |
|---|---|
| Điện áp | 200VAC-400VAC |
| Vật liệu | Nhôm |
| Lớp chống cháy nổ | Ex D Iib T4 GB/Ex Td A21 IP65 T130oC |
| Cấp độ bảo vệ | IP54/65 |
| Tên sản phẩm | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Kích cỡ | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên sản phẩm Ống luồn dây điện linh hoạt chống cháy nổ Chất liệu Thép không gỉ Xếp hạng IP IP66 L | Khối dẫn linh hoạt chống nổ |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Dấu cũ | Ex D Iic T6/T5 GB |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -30 - 40 |
| Điện áp | 220V/380V |
| Tên | Đèn cảnh báo chống cháy nổ nhiều lớp Đèn tín hiệu âm thanh |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP66 |