| Tên sản phẩm | Tuyến cáp chống nước bằng đồng thau kim loại IP68 chống cháy nổ |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~+100 độ |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Đường kính cáp thích hợp | 10-14mm |
| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Kẹp phạm vi | 6-12MM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau, cao su |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Dấu cũ | Ex Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| Phạm vi đường kính cáp | 6-12MM |
| Tên | tuyến cáp chống nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IICT4 Gb |
| Vật liệu | SS304, mạ đồng niken, đồng, thép carbon có sẵn. |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Chủ đề | G,NPT;METRIC |