| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | อุปกรณ์ติดตั้งไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240VAC |
| อุณหภูมิสี | 6000K คูลไวท์ |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 ชม |