| Loại sản phẩm | Quạt hút tường chống cháy nổ công nghiệp |
|---|---|
| Lớp chống cháy nổ | Ex d iib t4 gb |
| Cấp độ bảo vệ | IP54 |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm không đồng (AlSi12) |
| Vật liệu lưỡi của quạt | Hợp kim nhôm |
| Tên | Quạt hướng trục treo tường chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt thổi áp suất âm treo tường chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IIB T4 Gb |
| Kiểu | Quạt thổi áp suất âm |
| Điện áp | 380V/220V (có thể tùy chỉnh khác) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Tên | Máy thông gió chống nổ di động |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IIBT4 Gb |
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt Thông Gió Di Động |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Màu sắc | tùy chỉnh có sẵn |
| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt hướng trục chống cháy nổ bằng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Lưỡi dao | CÁNH QUẠT NHÔM ĐÚC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Tên | Quạt áp suất âm chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | BFC |
| Điện áp định mức | 220V/380V (Có sẵn tùy chỉnh.) |
| Vật liệu | Tấm mạ kẽm, thép tấm |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | quạt hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| biến động | 110V/220V/380V |
| Tùy chỉnh | Màu sắc/khối lượng không khí có sẵn |
| Loại dòng điện | AC |
| gắn kết | 4 loại |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Môi trường nguy hiểm như nhà máy hóa chất, nhà máy lọc dầu |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Độ ồn | 70 ĐB |
| Điện áp | 220V/380V |