| Loại cơ sở | Mặt dây chuyền; Trần nhà; Tường; cọc |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 100VAC-240VAC |
| Quyền lực | 50-300W |
| Nhiệt độ màu | Màu trắng mát |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 100000 |
| Mức độ bảo vệ | IP65, IP66 |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -45 - 50oC |
| Lumen đầu ra | 4680lm |
| Điện áp định mức | 100-277VAC,50/60Hz;220-240VAC 50/60Hz |
| Các cáp nhập | G3/4" |
| Nguồn đèn | 30W,50W,60W |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 5700K |
| Chỉ số hoàn màu | > 80 |
| Điện áp định mức | 100-277VAC,50/60Hz;220-240VAC 50/60Hz |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Loại đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng carton & pallet |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000/tháng |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Điện áp đầu vào (V) | AC220 |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 120 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
|---|---|
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút/180 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Chức năng | Ánh sáng khẩn cấp |