| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | Quạt chống cháy nổ loại đứng |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Công tắc xoay chống ăn mòn và chống cháy nổ |
|---|---|
| Vật liệu | GRP |
| Điện áp hoạt động | 220V/380V |
| Dấu cũ | Exde IICT6 |
| Sự bảo vệ | IP65 |