| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V110V/24V |
| Kiểu | 16A;32A |
| Tên | Quạt chống cháy nổ loại đứng |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt công nghiệp chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | fb |
| vật chất | Hợp kim nhôm đúc |
| Động cơ | Động cơ đồng chống cháy nổ |
| Dấu cũ | Exd iic t4 gb |
| Tên | Đèn LED cản trở hàng không chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn cảnh báo máy bay LED chống cháy nổ cho khu vực nguy hiểm |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6Gb; Ex tb IIIC T80°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Điện áp | 24V,36V,110V,220V,380V |
| Quyền lực | 5-10W,20W,40W |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ Chống ăn mòn Tri-Proof Đèn huỳnh quang hoàn toàn bằng nhựa |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80oC. |
| Xếp hạng IP | IP66, WF2 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 100lm/w |
| Nhiệt độ làm việc | -45 - 50oC |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |