| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ công nghiệp cho khu vực nguy hiểm Vùng 1 Vùng 2 |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| Điện áp | AC100~277V |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Bảo hành | 3 năm |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | thùng carton & pallet |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000/tháng |
| Loại mô hình | Bpy |
|---|---|
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Dấu cũ | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| Loại đèn | Ống LED/Huỳnh Quang |
| Vật liệu | Hộp nhôm đúc chết |
| vật chất | Nhôm đúc |
|---|---|
| Loại cơ sở | E27 |
| Quyền lực | 250W/400W/1000W |
| Đèn thích ứng | 250W, 400W, 1000W (Natri áp suất cao) |
| Nguồn sáng | GIẤU |
| Tên | Đèn cảnh báo cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh nhấp nháy chống cháy nổ nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu | Ex db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| âm thanh | ≥90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Điện áp | 220V/110V/24V/36V/380V |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB,120db,180dB |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Tần số flash | 150 lần/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC~50oC |