| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V110V/24V |
| Kiểu | 16A;32A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exdb IIC T6 Gb;Extb IIIC T80oC Db |
| Âm lượng | 90dB |
| Điện áp | 24V/36V/110V/220V/380V |
| Màu sắc | Đỏ, Bule, Vàng, Xanh, Trắng |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | phích cắm và ổ cắm chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb; Ex tD 21 IP65 T80 oC |
| Vật liệu | GRP (Nhựa polyester không bão hòa được gia cố bằng sợi thủy tinh) |
| Điện áp | 220V/380V |
| Kiểu | 16A;32A;63A,125A |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn cảnh báo nhấp nháy LED chống cháy nổ Đèn báo động |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | công tắc chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | SW-10 |
| Điện áp định mức | 220V/380V |
| Vật liệu | Nhôm đúc |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Tên | Hộp nối chống cháy nổ GRP WF1 IP65 Vỏ nhôm đúc |
|---|---|
| Nhà ở | đúc nhôm |
| ngoại thất | thép không gỉ |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Lớp chống cháy nổ | WF1 |