| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| cân nặng | 1Kg/2kg/3kg |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Tên sản phẩm | Tuyến cáp chống nước bằng đồng thau kim loại IP68 chống cháy nổ |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP68 |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~+100 độ |
| Tính năng | Bề mặt nhẵn |
| Đường kính cáp thích hợp | 10-14mm |