| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V110V/24V |
| พิมพ์ | 16A;32A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ไฟสัญญาณกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exdb IIC T6 Gb; Extb IIIC T80 ℃ Db |
| ปริมาณ | 90dB |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V/36V/110V/220V/380V |
| สี | สีแดง, Bule, สีเหลือง, สีเขียว, สีขาว |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ไฟสัญญาณกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥180dB |
| พลัง | 20W |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED Strobe ป้องกันการระเบิดไฟเตือน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥180dB |
| พลัง | 20W |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | GRP WF1 กล่องแยกกันระเบิด IP65 ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| ภายนอก | สแตนเลส |
| เกรดการป้องกัน | IP65 |
| เกรดป้องกันการระเบิด | WF1 |