| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ประเภทฐาน | E27 |
| พลัง | 250W/400W/1000W |
| โคมไฟดัดแปลง | 250W, 400W, 1000W (โซเดียมความดันสูง) |
| แหล่งกำเนิดแสง | ซ่อน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| น้ำหนัก | 1กก./2กก./3กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| ระดับ IP | IP65 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| ชื่อสินค้า | ต่อมสายเคเบิลกันน้ำโลหะทองเหลืองป้องกันการระเบิด IP68 |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP68 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~+100 องศา |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิลที่เหมาะสม | 10-14 มม. |