| ชื่อ | สวิตช์โรตารีป้องกันการกัดกร่อนและป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | GRP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220V/380V |
| อดีตมาร์ค | Exde IICT6 |
| การป้องกัน | IP65 |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V110V/24V |
| พิมพ์ | 16A;32A |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |
| ชื่อ | พัดลมอุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |