| ชื่อ | กรดเคเบิลกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IICT4 Gb |
| วัสดุ | SS304, ชุบทองแดง-นิกเกิล, ทองแดง, เหล็กคาร์บอน |
| การป้องกัน | IP66 |
| ด้าย | G,NPT;เมตริก |
| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |
| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |
| ชื่อสินค้า | ต่อมสายเคเบิลกันน้ำโลหะทองเหลืองป้องกันการระเบิด IP68 |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP68 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~+100 องศา |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิลที่เหมาะสม | 10-14 มม. |
| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |