สัญญาณเสียงและภาพกันระเบิด 24V AC สำหรับโรงงานน้ำมัน / ก๊าซเคมี
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย: | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ชื่อ: | ไฟเตือน LED ป้องกันการระเบิดพร้อมเสียงไซเรน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | เช่น db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/110V/36V/24V |
| ชื่อ: | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิดความเข้มสูง 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง: | ≥120dB |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V): | AC220 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
| เวลาในการชาร์จ: | 2*3W |
| ประเภทฐาน: | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 200VAC-240VAC |
| พลัง: | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| ชื่อ: | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: | 100-277VAC |
| ชื่อ: | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP: | IP66 |
| ชื่อ: | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC100~277V |
| ชื่อ: | พัดลมกันระเบิดแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| แบบอย่าง: | FB |
| มอเตอร์: | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| ชื่อ: | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค: | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP: | IP66 |
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง: | 90dB |
| แหล่งจ่ายไฟ: | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง: | ≥180dB |
| แอปพลิเคชัน: | โซน 1, 2 และ 21, 22 |