| ประเภทสินค้า | พัดลมดูดอากาศติดผนังป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เกรดป้องกันการระเบิด | ex d iib t4 gb |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่ปราศจากทองแดง (AlSi12) |
| วัสดุใบพัดพัดลม | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | พัดลมตามแนวแกนติดผนังป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมโบลเวอร์แรงดันลบแบบติดผนังป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IIB T4 Gb |
| พิมพ์ | พัดลมโบลเวอร์แรงดันลบ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 220V (อื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพาป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IIBT4 Gb |
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| สี | กำหนดเองได้ |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ป้องกันการระเบิดผนังแกนพัดลมดูดอากาศ |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| ใบมีด | ใบพัดอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อ | พัดลมแรงดันลบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | BFC |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V / 380V (ปรับแต่งได้) |
| วัสดุ | แผ่นสังกะสี,เหล็กแผ่น |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | พัดลมแกนป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| ความผันผวน | 110V/220V/380V |
| ปรับแต่ง | มีสี/ปริมาณอากาศ |
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| การติดตั้ง | 4 ประเภท |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สภาพแวดล้อมที่เป็นอันตราย เช่น โรงงานเคมี โรงกลั่นน้ำมัน |
| ระดับการป้องกัน | IP55 |
| ระดับเสียงรบกวน | ≤70ดีบี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |