| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิดความเข้มสูง 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥120dB |
| พลัง | 10W |
| เกรด IP | IP65, IP66 |
| ชื่อ | ไฟไฮเบย์ LED อุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เครื่องหมาย EX Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80℃ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb; เช่น tb IIIC T80 ℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED ป้องกันการระเบิดพร้อมเสียงไซเรน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V/110V/36V/24V |
| เสียง | 90dB |
| พลัง | 5W |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥180dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| โหมดการทำงาน | หมุน/แฟลช/แฟลช/คงที่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดป้องกันการกัดกร่อน Tri-Proof ฟลูออเรสเซนต์พลาสติกเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80℃. |
| ระดับ IP | IP66, WF2 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ | 100 ลิตร/วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 - 50 ℃ |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |