| ชื่อ | พัดลมแกนป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| ความผันผวน | 110V/220V/380V |
| ปรับแต่ง | มีสี/ปริมาณอากาศ |
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| การติดตั้ง | 4 ประเภท |
| ชื่อ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ป้องกันการระเบิดผนังแกนพัดลมดูดอากาศ |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| ใบมีด | ใบพัดอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องหรือพาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขรุ่น | วายดับบลิวเอฟ |