| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |
| ชื่อสินค้า | ต่อมสายเคเบิลกันน้ำโลหะทองเหลืองป้องกันการระเบิด IP68 |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP68 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ~+100 องศา |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิลที่เหมาะสม | 10-14 มม. |
| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |
| ระยะหนีบ | 6-12 มม |
|---|---|
| วัสดุ | ทองเหลือง ยาง |
| คุณสมบัติ | พื้นผิวเรียบ |
| อดีตมาร์ค | เช่น Db Eb IIC T6 Gb,Ex Tb IIIC T80°C Db |
| ช่วงเส้นผ่านศูนย์กลางสายเคเบิล | 6-12 มม |
| ชื่อสินค้า | สายไฟยืดหยุ่นกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระดับ IP | IP65 |
| อดีตมาร์ค | Ex D Iic T6/T5 GB |
| ขนาด | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| ชื่อสินค้า | สายไฟยืดหยุ่นกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง/สแตนเลส |
| ระดับ IP | IP66 |
| อดีตมาร์ค | Ex D Iic T6/T5 GB |
| ขนาด | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| ชื่อสินค้า ท่อร้อยสายยืดหยุ่นป้องกันการระเบิด วัสดุ สแตนเลส ระดับ Ip IP66 ประเภทรายการ | สายไฟยืดหยุ่นกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อดีตมาร์ค | Ex D Iic T6/T5 GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน(℃) | -30 - 40 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ชื่อ | กรดเคเบิลกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IICT4 Gb |
| วัสดุ | SS304, ชุบทองแดง-นิกเกิล, ทองแดง, เหล็กคาร์บอน |
| การป้องกัน | IP66 |
| ด้าย | G,NPT;เมตริก |