| ประเภทฐาน | จี้; เพดาน; กำแพง; เสาตอม่อ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100VAC-240VAC |
| พลัง | 50-300W |
| อุณหภูมิสี | สีขาวเย็น |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 100000 |
| ระดับการป้องกัน | IP65, IP66 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 - 50 ℃ |
| เอาต์พุตลูเมน | 4680 ลิตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 100-277VAC,50/60Hz;220-240VAC 50/60Hz |
| รายการเคเบิล | G3/4" |
| กำลังไฟของหลอดไฟ | 30W,50W,60W |
|---|---|
| อุณหภูมิสี | 5700K |
| ดัชนีการเรนเดอร์สี | > 80 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 100-277VAC,50/60Hz;220-240VAC 50/60Hz |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| ประเภทหลอดไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| โคมไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50000/เดือน |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | AC220 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 120 นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |