| ชื่อ | แผงควบคุมกล่องกระจายป้องกันการระเบิด IP65 ทนต่อการกัดกร่อน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| คุณสมบัติ | ทนต่อการกัดกร่อน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องหรือพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วันทำการ |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | สวิตช์โรตารีป้องกันการกัดกร่อนและป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | GRP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220V/380V |
| อดีตมาร์ค | Exde IICT6 |
| การป้องกัน | IP65 |
| ชื่อสินค้า | กล่องกระจายกันระเบิด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 200VAC-400VAC |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| เกรดป้องกันการระเบิด | Ex D Iib T4 GB/Ex Td A21 IP65 T130℃ |
| ระดับการป้องกัน | IP54/65 |
| ชื่อสินค้า | สายไฟยืดหยุ่นกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระดับ IP | IP65 |
| อดีตมาร์ค | Ex D Iic T6/T5 GB |
| ขนาด | 1/2'', 3/4'', 1'', 1 1/4'', 1 1/2'', 2'' |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อสินค้า ท่อร้อยสายยืดหยุ่นป้องกันการระเบิด วัสดุ สแตนเลส ระดับ Ip IP66 ประเภทรายการ | สายไฟยืดหยุ่นกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| อดีตมาร์ค | Ex D Iic T6/T5 GB |
| อุณหภูมิในการทำงาน(℃) | -30 - 40 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| ชื่อ | ไฟเตือนสัญญาณเตือนการระเบิดหลายชั้นไฟสัญญาณเสียง |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥120dB |
| พลัง | 10W |
| ระดับ IP | IP66 |