| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V110V/24V |
| พิมพ์ | 16A;32A |
| ชื่อ | พัดลมกันระเบิดแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมอุตสาหกรรมป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการอุดตันการบินป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟเตือนเครื่องบิน LED ป้องกันการระเบิดสำหรับพื้นที่อันตราย |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6Gb; เช่น tb IIIC T80°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V,36V,110V,220V,380V |
| พลัง | 5-10W,20W,40W |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดป้องกันการกัดกร่อน Tri-Proof ฟลูออเรสเซนต์พลาสติกเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80℃. |
| ระดับ IP | IP66, WF2 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ | 100 ลิตร/วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 - 50 ℃ |
| ชื่อ | ปลั๊กและซ็อกเก็ตป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | อดีต IIC T6 Gb;Ex tD 21 IP65 T80℃ |
| วัสดุ | GRP (เรซินโพลีเอสเตอร์ไม่อิ่มตัวเสริมใยแก้ว) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
| พิมพ์ | 16A;32A;63A,125A |