| ชื่อสินค้า | กล่องแยกกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP66 |
| ขนาดเกลียว | G1/2", G3/4", G1", G1 1/4,G1 |
| อดีตมาร์ค | ไออิบ, ไออิค |
| ชื่อสินค้า | กล่องแยกกันระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| ขนาดเกลียว | G1/2", G3/4", G1", G1 1/4,G1 |
| อดีตมาร์ค | ไออิบ, ไออิค |
| ชื่อ | กล่องแยกสายเคเบิลป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | EXdIIC T6 Gb; |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| ด้าย | g ด้าย |
| อินเตอร์เฟซกล่อง | 2 ทาง 3 ทาง 4 ทาง 5 ทาง |
| ชื่อสินค้า | กล่องกระจายกันระเบิด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 200VAC-400VAC |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| เกรดป้องกันการระเบิด | Ex D Iib T4 GB/Ex Td A21 IP65 T130℃ |
| ระดับการป้องกัน | IP54/65 |
| ชื่อ | GRP WF1 กล่องแยกกันระเบิด IP65 ตัวเรือนอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| ภายนอก | สแตนเลส |
| เกรดการป้องกัน | IP65 |
| เกรดป้องกันการระเบิด | WF1 |
| ชื่อ | แผงควบคุมกล่องกระจายป้องกันการระเบิด IP65 ทนต่อการกัดกร่อน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| คุณสมบัติ | ทนต่อการกัดกร่อน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องหรือพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วันทำการ |