| ชื่อ | ไฟ LED กันระเบิด 50-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb; เช่น tb IIIC T80 ℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100VAC-240VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน(℃) | -20 - 40 |
| บริการโซลูชั่นแสงสว่าง | การออกแบบแสงสว่างและวงจรไฟฟ้า |
| ชื่อ | อุปกรณ์ติดตั้งไฟ LED ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240VAC |
| อุณหภูมิสี | 6000K คูลไวท์ |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 ชม |
| ประเภทฐาน | ตัวยึดเพดาน, ตัวยึด |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200VAC-240VAC |
| พลัง | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| พื้นที่ฉายรังสี | 15-30m2 |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| ชื่อ | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 6000K (แสงแดด) |
| ชื่อ | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 6000K (แสงแดด) |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดป้องกันการกัดกร่อน Tri-Proof ฟลูออเรสเซนต์พลาสติกเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80℃. |
| ระดับ IP | IP66, WF2 |
| ประสิทธิภาพการส่องสว่างของหลอดไฟ | 100 ลิตร/วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45 - 50 ℃ |
| ชื่อ | ไฟ LED กันระเบิด 20-300W |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb IlIC T85°C Db |
| ระดับ IP | IP66 |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |
| อุณหภูมิสี (CCT) | 6000K (แสงแดด) |
| ชื่อ | ไฟ LED ไฮเบย์กันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80 ℃ IP66 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-277VAC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 - 40 ℃ |
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| ชื่อ | ไฟ LED แจ้งเตือนการระเบิดความเข้มสูง 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥120dB |
| พลัง | 10W |
| เกรด IP | IP65, IP66 |