| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 5 ปี |
| ชื่อ | ไฟ LED ป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรมสำหรับพื้นที่อันตรายโซน 1 โซน 2 |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น tb IIIC T4 Gb;Ex db IIIC T85 Db |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100~277V |
| ระดับ IP | IP66 |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| โคมไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องและพาเลท |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50000/เดือน |
| ประเภทรุ่น | BPY |
|---|---|
| สีเปล่งแสง | สีขาวเย็น |
| อดีตมาร์ค | Ex d IIC T6 Gb/ExtD A21 IP66 T80°C |
| ประเภทหลอดไฟ | หลอดแอลอีดี/ฟลูออเรสเซนต์ |
| วัสดุ | โครงการเรือนอัลลูมิเนียมท่อแบบตาย |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|
| ประเภทฐาน | E27 |
| พลัง | 250W/400W/1000W |
| โคมไฟดัดแปลง | 250W, 400W, 1000W (โซเดียมความดันสูง) |
| แหล่งกำเนิดแสง | ซ่อน |
| ชื่อ | ไฟเตือนสัญญาณเตือนภัยแบบเสียงและภาพกระพริบแบบป้องกันการระเบิดหลายชั้น |
|---|---|
| พิมพ์ | เช่น db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| เสียง | ≥90dB |
| พลัง | 5W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/110V/24V/36V/380V |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB,120db,180dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระดับ IP | IP65 |
| ความถี่แฟลช | 150 ครั้ง/นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~50°C |