| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | สวิตช์ป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | สว-10 |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V/380V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมหล่อ |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| ชื่อ | พัดลมกันระเบิดแบบตั้งพื้น |
|---|---|
| แบบอย่าง | FB |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ทองแดงป้องกันการระเบิด |
| อดีตมาร์ค | exd iic t4 gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | สวิตช์โรตารีป้องกันการกัดกร่อนและป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| วัสดุ | GRP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 220V/380V |
| อดีตมาร์ค | Exde IICT6 |
| การป้องกัน | IP65 |