| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| vật chất | Nhôm đúc |
|---|---|
| Loại cơ sở | E27 |
| Quyền lực | 250W/400W/1000W |
| Đèn thích ứng | 250W, 400W, 1000W (Natri áp suất cao) |
| Nguồn sáng | GIẤU |
| Tên | Đèn led High Bay công nghiệp chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Dấu EX Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb; Ex tb IIIC T80oC Db |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ Chống ăn mòn Tri-Proof Đèn huỳnh quang hoàn toàn bằng nhựa |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80oC. |
| Xếp hạng IP | IP66, WF2 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 100lm/w |
| Nhiệt độ làm việc | -45 - 50oC |