| Tên | Quạt thông gió hướng trục chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Loại sản phẩm | Quạt hút tường chống cháy nổ công nghiệp |
|---|---|
| Lớp chống cháy nổ | Ex d iib t4 gb |
| Cấp độ bảo vệ | IP54 |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm không đồng (AlSi12) |
| Vật liệu lưỡi của quạt | Hợp kim nhôm |
| Tên | Quạt thổi áp suất âm treo tường chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IIB T4 Gb |
| Kiểu | Quạt thổi áp suất âm |
| Điện áp | 380V/220V (có thể tùy chỉnh khác) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Tên | Quạt áp suất âm chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | BFC |
| Điện áp định mức | 220V/380V (Có sẵn tùy chỉnh.) |
| Vật liệu | Tấm mạ kẽm, thép tấm |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| chi tiết đóng gói | HỘP GỖ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-9 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | HỘP GỖ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-9 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 5000SET/Tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |