| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| ประเภทสินค้า | พัดลมดูดอากาศติดผนังป้องกันการระเบิดทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เกรดป้องกันการระเบิด | ex d iib t4 gb |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| วัสดุ | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ที่ปราศจากทองแดง (AlSi12) |
| วัสดุใบพัดพัดลม | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ชื่อ | พัดลมโบลเวอร์แรงดันลบแบบติดผนังป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IIB T4 Gb |
| พิมพ์ | พัดลมโบลเวอร์แรงดันลบ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V / 220V (อื่น ๆ สามารถปรับแต่งได้) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| ชื่อ | พัดลมแรงดันลบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | BFC |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V / 380V (ปรับแต่งได้) |
| วัสดุ | แผ่นสังกะสี,เหล็กแผ่น |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-9 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50,000 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-9 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5000SET/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |