| Tên | Đèn LED High Bay chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exde IIC T6 Gb / Ex tD A21 T80oC IP66 |
| Điện áp đầu vào | 100-277VAC |
| Nhiệt độ làm việc | -20 - 40oC |
| phát ra màu sắc | Màu trắng mát |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ Chống ăn mòn Tri-Proof Đèn huỳnh quang hoàn toàn bằng nhựa |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex de IIC T6 Gb/Ex tD A21 IP66 T80oC. |
| Xếp hạng IP | IP66, WF2 |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 100lm/w |
| Nhiệt độ làm việc | -45 - 50oC |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 50-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb; Ex tb IIIC T80oC Db |
| Điện áp đầu vào | 100VAC-240VAC |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -20 - 40 |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế mạch điện và chiếu sáng |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex tb IIC T4 Gb;Ex tb IIIC T130°C Db |
| Màu sắc | Đỏ, Hổ phách (Vàng), Xanh lục, Xanh lam (Có sẵn tùy chỉnh) |
| Âm thanh | tùy chỉnh có sẵn |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Tên | Đèn cảnh báo cảnh báo bằng âm thanh và hình ảnh nhấp nháy chống cháy nổ nhiều lớp |
|---|---|
| Kiểu | Ex db IIB T6 Gb, Ex tb IIIC T80°C Db |
| âm thanh | ≥90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Điện áp | 220V/110V/24V/36V/380V |
| Tên | Đèn cảnh báo chống cháy nổ nhiều lớp Đèn tín hiệu âm thanh |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| âm thanh | ≥180dB |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Chế độ làm việc | Xoay/Flash/Nhấp nháy/Ổn định |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |