| chi tiết đóng gói | Thùng hoặc Pallet |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Số mô hình | YWF |
| chi tiết đóng gói | HỘP GỖ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-9 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 5000SET/Tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | HỘP GỖ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-9 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 bộ / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |