| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องหรือพาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| หมายเลขรุ่น | วายดับบลิวเอฟ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-9 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 5000SET/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-9 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 50,000 ชุด/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |