| Tên | Quạt hướng trục treo tường chống cháy nổ |
|---|---|
| Kiểu | Loại xả và hút (tùy chọn) |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |
| Tên | Quạt áp suất âm chống cháy nổ |
|---|---|
| Người mẫu | BFC |
| Điện áp định mức | 220V/380V (Có sẵn tùy chỉnh.) |
| Vật liệu | Tấm mạ kẽm, thép tấm |
| Dấu cũ | Ví dụ IIB T6 Gb |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Loại dòng điện | AC |
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,09kW |
| Tốc độ | 2920-3450r/phút |