| ชื่อ | พัดลมตามแนวแกนติดผนังป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| พิมพ์ | ประเภทไอเสียและการดูด (อุปกรณ์เสริม) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| การป้องกัน | IP55 |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |
| ชื่อ | พัดลมแรงดันลบป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| แบบอย่าง | BFC |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 220V / 380V (ปรับแต่งได้) |
| วัสดุ | แผ่นสังกะสี,เหล็กแผ่น |
| อดีตมาร์ค | อดีต IIB T6 Gb |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| ประเภทกระแสไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.09Kw |
| ความเร็ว | 2920-3450r/นาที |