| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| âm thanh | ≥180dB |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Chế độ làm việc | Xoay/Flash/Nhấp nháy/Ổn định |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| âm thanh | ≥120dB |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Đèn cảnh báo LED chống cháy nổ có còi báo động |
|---|---|
| Dấu cũ | Ví dụ db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130oC Db |
| Điện áp | 380V/220V/110V/36V/24V |
| âm thanh | 90dB |
| Quyền lực | 5W |
| Tên | Đèn cảnh báo nhấp nháy LED chống cháy nổ Đèn báo động |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Tên | Đèn chắn nổ đối với hàng không |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80°C Db |
| Điện áp đầu vào (V) | 24V, 110V, 220V, |
| phát ra màu sắc | Đỏ, Xanh lục, Xanh lam (Tùy chọn) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |