| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| เสียง | ≥120dB |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED ป้องกันการระเบิดพร้อมเสียงไซเรน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db ⅡC T4 Gb;Ex tb ⅢC T130℃ Db |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V/110V/36V/24V |
| เสียง | 90dB |
| พลัง | 5W |
| ชื่อ | ไฟเตือน LED Strobe ป้องกันการระเบิดไฟเตือน |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥180dB |
| พลัง | 20W |
| ระดับ IP | IP66 |
| ชื่อ | ไฟปิดการบินที่ป้องกันระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80°C Db |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า(V) | 24V,110V,220V, |
| สีเปล่งแสง | แดง, เขียว, น้ำเงิน (ไม่จำเป็น) |
| แหล่งกำเนิดแสง | นำ |