| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Exdb IIC T6 Gb;Extb IIIC T80oC Db |
| Âm lượng | 90dB |
| Điện áp | 24V/36V/110V/220V/380V |
| Màu sắc | Đỏ, Bule, Vàng, Xanh, Trắng |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| âm thanh | ≥180dB |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Chế độ làm việc | Xoay/Flash/Nhấp nháy/Ổn định |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Tên | Đèn LED báo động chống cháy nổ cường độ cao 120dB BBJ-Ⅱ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Lớp IP | IP65, IP66 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Đèn báo cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥180dB |
| Quyền lực | 20W |
| Xếp hạng IP | IP66 |