| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |
| Tên | Máy thông gió chống nổ di động |
|---|---|
| Dấu cũ | Exd IIBT4 Gb |
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Tên | Quạt Thông Gió Di Động |
|---|---|
| Vật liệu | Tấm sắt dày |
| Điện áp định mức | 110V/220V/380V |
| Sự bảo vệ | IP55 |
| Màu sắc | tùy chỉnh có sẵn |
| Kiểu | Quạt hướng trục |
|---|---|
| Điện áp | 110V/220V/380V |
| Quyền lực | 0,15kw-0,75kw |
| Tốc độ | 2800r/phút |
| Vật liệu | Quạt nhôm |