| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพาป้องกันการระเบิด |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | Exd IIBT4 Gb |
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| ชื่อ | พัดลมระบายอากาศแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นเหล็กหนา |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 110V/220V/380V |
| การป้องกัน | IP55 |
| สี | กำหนดเองได้ |
| พิมพ์ | พัดลมตามแนวแกน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V/380V |
| พลัง | 0.15kw-0.75kw |
| ความเร็ว | 2800r/นาที |
| วัสดุ | พัดลมอลูมิเนียม |