| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 50-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb; Ex tb IIIC T80oC Db |
| Điện áp đầu vào | 100VAC-240VAC |
| Nhiệt độ làm việc (oC) | -20 - 40 |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế mạch điện và chiếu sáng |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ 20-300W |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR eb mb IIC T5 Gc/Ex tb ILIC T85°C Db |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 6000K (Ánh sáng ban ngày) |
| Tên | Đèn LED chống cháy nổ |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex nR IIC T6 Gc, Extc IICT80°C Dc |
| Điện áp đầu vào | 100-240VAC |
| Nhiệt độ màu | Trắng mát 6000K |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 giờ |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Loại cơ sở | Gắn trần, giá đỡ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200VAC-240VAC |
| Quyền lực | 2X18W, 2X22W, 2X36W, 2X40W |
| Vùng chiếu xạ | 15-30m2 |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |