| Tên | Đèn cảnh báo chống cháy nổ nhiều lớp Đèn tín hiệu âm thanh |
|---|---|
| Dấu cũ | Ex db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80oC Db |
| âm thanh | ≥120dB |
| Quyền lực | 10W |
| Xếp hạng IP | IP66 |
| Ứng dụng | Khu 1, 2 & Khu 21, 22 |
|---|---|
| Thời gian sạc | 2*3W |
| Thời gian khẩn cấp | 90 phút/180 phút |
| Tuổi thọ làm việc (giờ) | 50000 |
| Chức năng | Ánh sáng khẩn cấp |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| âm thanh | 90dB |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sáng | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Dấu cũ | Ví dụ db IIC T4 Gb,Ex db IIIC T80oC Db |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Tần số flash | 150 lần/phút |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC~50oC |
| Nguồn điện | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Vật liệu nhà ở | hợp kim nhôm |
| Xếp hạng IP | IP65 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Nguồn điện | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| Ứng dụng | Khu 1, 2 và 21, 22 |
| Màu sắc | Đỏ/Vàng/Xanh/Xanh |
| Chức năng | cảnh báo báo động |
| Bảo hành | 1 năm |