| ชื่อ | ไฟเตือนสัญญาณเตือนการระเบิดหลายชั้นไฟสัญญาณเสียง |
|---|---|
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T6 Gb/Ex tb IIIC T80℃ Db |
| เสียง | ≥120dB |
| พลัง | 10W |
| ระดับ IP | IP66 |
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และโซน 21, 22 |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ | 2*3W |
| เวลาฉุกเฉิน | 90นาที/180นาที |
| อายุการใช้งาน (ชั่วโมง) | 50,000 |
| การทำงาน | ไฟฉุกเฉิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| เสียง | 90dB |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระดับ IP | IP65 |
| สีอ่อน | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| อดีตมาร์ค | เช่น db IIC T4 Gb, เช่น db IIIC T80 ℃ Db |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| วัสดุที่อยู่อาศัย | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ระดับ IP | IP65 |
| ความถี่แฟลช | 150 ครั้ง/นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~50°C |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC110/220V/24, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ระดับ IP | IP65 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC24/110/220V, AC110V |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | โซน 1, 2 และ 21, 22 |
| สี | แดง/เหลือง/เขียว/น้ำเงิน |
| การทำงาน | เตือนภัย |
| การรับประกัน | 1 ปี |